INVERTER FRN1.5C11S-2
 เพิ่มเมื่อ: 2015-10-18 11:40:39.0
 แก้ไขล่าสุด: 2015-10-19 22:41:43.0
 เบอร์โทรติดต่อ: คุณวรวิทย์ SALE & SERVICE ENGINEER [ 086 891 2003 ] [ ID LINE : 0923971784 ]
 อีเมลล์: AutomationServo@gmail.com
รายละเอียด:
FRN1.5C11S-2 VSD AC DRIVE Inverter fuji for constant load variable load application inverter รุ่นเก่า เลิกผลิต แทนด้วยรุ่น FRN1.5C1S-2A / FRN0010C2S-2A 1.5kW 2Hp 3 Phase 200-240V
ไม่ระบุราคา
Panasonic AC Servo Motor
INVERTER FUJI
NIDEC SANKYO AC SERVO MOTOR
WECON PLC PROGRAM
 WECON TOUCH SCREEN MONITOR (HMI)
ฟรี
ให้คำปรึกษาการใช้งาน ราคาถูก พร้อม
บริการแก้ปัญหาหน้างาน
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase