INVERTER FRN0.2C1S-2A
 เพิ่มเมื่อ: 2014-02-27 01:48:51.0
 แก้ไขล่าสุด: 2015-10-18 22:14:29.0
 เบอร์โทรติดต่อ: คุณวรวิทย์ SALE & SERVICE ENGINEER [ 086 891 2003 ] [ ID LINE : 0923971784 ]
 อีเมลล์: AutomationServo@gmail.com
รายละเอียด:
INVERTER FRN0.2C1S-2A 0.2kW Three-phase 200V Standard(IP20)
ไม่ระบุราคา
Panasonic AC Servo Motor
INVERTER FUJI
NIDEC SANKYO AC SERVO MOTOR
WECON PLC PROGRAM
 WECON TOUCH SCREEN MONITOR (HMI)
ฟรี
ให้คำปรึกษาการใช้งาน ราคาถูก พร้อม
บริการแก้ปัญหาหน้างาน
FRENIC-Mini C1 Series Download
200V 1Phase
400V 3 Phase
200V 3 Phase